Kitombo Cha Mume Wa Bosi



! Dalitso Muweso(35) anayeishi na mkewe bibie Madaliso Kambwiri(32),Jana alizifumania picha za mkewe huyo kwenye usb-disk(flash) ya Boss wake ofisini baada ya kutumwa kwenda kuprint documents muhimu za Boss huyo. Mwanamke hana kauli ndani na mume akiingia nyumbani ni kama bosi anavyoingia ofisini, wote kimya hakuna hata kuongea. Sasa napata kibali cha kuwapiga upofu mawakala wote wa shetani wanaofuatilia maisha yangu, kazi yangu, ndoa yangu na biashara yangu,kwa jina la YESU KRISTO aliye hai nipokee kibali hicho. 5 million (UN, 2008) Capital: Dodoma (official), Dar es Salaam (commercial) Largest city: Dar es Salaam ; Area: 945,087 sq. 1 kufuatana na matokeo ya awali. Akizungumza kwenye kipindi cha na FNL cha EATV jana, Petit alisema anamheshimu Wema kama bosi wake. Kuwa na mimba ni jambo la kawaida kwa mwanamke lakini inabidi kuwa makini sana kama haujajipanga,, Kuna msichana anaitwa Mary ana miaka 21 ni msichana wa kazi za ndani mkoani Dar es salaam alikuja studio leo akawa anaomba ushauri kuwa amepata ujauzito wa bosi wake ambaye alikuwa akimlazimisha kuwa naye kimapenzi wakati mama mwenye nyumba akiwa hayupo,,sasa Mzee amemuambia amdanganye mama. MIONGONI mwa kesi zenye msisimko wa aina yake na simulizi ya kutisha ni ile ya mauaji inayomkabili aliyekuwa mfanyakazi wa ndani (hausigeli), Oliana Shabani (19) (pichani). Napokea leo kibali cha kuanza na kumaliza kila kazi ya MUNGU aliyoiweka ndani yangu, kwa jina la YESU KRISTO aliye hai nipokee kibali hicho. Kama anaweza kumpigia simu mume wangu kumwambia kuna mwanaume ameingia ni “Fuko unaitwa na bosi wa kike. Bw Angelil pia alikuwa meneja wa Celine Dion, alimuoa mwaka 1994 na wakajaliwa watoto watatu. Mke wake alipomuuliza, alifokewa na kupigwa. Mume wa dada yake na Diamond, Esma, Petit Man ambaye pia ni mfanyakazi wa kampuni ya Wema Sepetu, Endless Fame Film amekanusha kutoka kimapenzi na na bosi wake huyo. Kuna kipindi sikuwa na maelewano mazuri na yule dada. Imezoeleka kuwa mwanaume ni kichwa cha nyumba na yeye ndiye muwezeshaji wa kila kitu katika familia, hilo ni sawa na halina ubaya wowote, lakini kuna baadhi ya wanawake wanakosa busara ya kawaida kwa kufuja mali za mumewe kisa eti ameolewa. Niliugua sana na baada ya matibabu na kupona, mume wa yule dada alinihamishia kwa mke wake mwingine Magomeni. Kwenye mahojiano aliyofanya na kipindi cha Planet Bongo ya East Africa Radio, Ebitoke amefunguka kwamba yeye hakumfuata Timoth ili kuwa naye kwenye mahusiano, licha ya kuwa Bosi wake huyo ni mume wa muigizaji mwenzake, Mama Ashura. Bosi Wa Aston Villa Kuwatoza Faini Mashabiki 3 years ago Comments Off on Bosi Wa Aston Villa Kuwatoza Faini Mashabiki Uongozi wa klabu ya Aston Villa, umewachimba mkwara mashabiki wa klabu hiyo kwa kuweka kanuni za kuwatoza faini ya paund tano kila mmoja, endapo watatoka uwanjani kabla ya mchezo kumalizika. Kama unaishi na mkeo nyumba moja kwa miaka mingi, unatakiwa kumfahamu tabia zake na kuzichukulia hadhari, vivyo hivyo bosi wako, wafanyakazi wenzako, wanafunzi wenzio na waalimu wako, lazima uwafahamu tabia zao. Hali hii huwapata zaidi wanawake ambao wanafanya kazi na mabosi wanaowataka kimapenzi. Jeshi la Polisi Mkoani Arusha limewakamata watu watano wakiwa na magunia saba ya madawa ya kulevya aina ya bhangi wakiwemo mke na mume. Muuguzi wa zamu katika Hospitali ya mkoa wa Singida, wodi namba mbili ya wanawake, Anna Sprian ameifahamishakuwa binti huyo amejeruhiwa sehemu za sikio la. Yeye akipiga mhuri kitu ndio imekaa hiyo, Yeye ana nguvu zote," amesema Ruge. Bila kujua huyo aliemkalisha. Kilio cha ZFF kinapaswa kusikilizwa na vyombo husika. #nairobikenya#tembeakenya#ignairobi#nikonkenya#iamnairobian#igerskenya#publicity254#igkenya#nairobian#vscokenya#gainwithspikes#gainwithpaula#gainwithbundi#gainwithxtiandela#igersnairobi#254fashion#gainwiththeepluto#10over10#magicalkenya#madeinkenya#exploreafrica#gainwithmchina#visitkenya#homeofportraits. Mbali na hayo napenda niseme kuwa "INAWEZAEKANA" kabisa Mume na Mke Kufanya mapenzi kipindi cha Ujauzito wa Mke mpaka siku anayojifungua, bila kuhofia eti utamjeruhi mtoto maana kabla haujafikia alipo mtoto kuna Matabaka ambayo yanamkinga mtoto na uvamizi wa nje hasa wa "Dudu" ya Baba!. Usiwafanye ndugu wa damu wawe maadui kwa sababu ya tamaa zako. Ilikuwa usiku yapata saa 3:42 usiku tulipokuwa sebuleni mimi na huyu binti wa Bosi wangu tulikuwa tukiangalia filamu katika Channel moja ya Television wakati huo House girl alikuwa amelala kutokana na uchovu wa kazi nyingi tulizokuwa tumezifanya kwa siku hiyo, Wakati tunaendelea kuangalia filamu hiyo yenye mvuto iliyotufanya hata usingizi upae, mara ghafla wakaanza kuonyesha picha za ngono,. Kila eneo lina athari yake. MIONGONI mwa kesi zenye msisimko wa aina yake na simulizi ya kutisha ni ile ya mauaji inayomkabili aliyekuwa mfanyakazi wa ndani (hausigeli), Oliana Shabani (19) (pichani). Na nilimtia Sana hiyo siku mpaka nikajiogopa, maana uke wa Mamdogo ulikua hoi na umelegea Kwa kitombo nilichompelekea siku hiyo. Mwanaume huyo (jina tunalo) alitinga kwenye ofisi za gazeti hili, Jumamosi ya Desemba 11, mwaka huu na kudai yeye ndiye mume halali wa mwanamke huyo. Wapo baadhi ya watu ambao kwa sababu siku hiyo alifokewa na bosi wake kazini, basi kutwa nzima anashinda akiwa na hasira na hata muda wa kulala ukifika, anapanda kitandani akiwa na kisirani. Mimi ni dereva ninaye mwendesha. ni ufinyu wa mawazo, pale hakifanyiki kitu chochote, na kama watu wanafanya ujinga. Ukosefu wa dhana ni dhana ambayo hutumiwa mara nyingi katika nyanja ya biashara ya maisha na inaonyesha kutofautiana kamili au sehemu kati ya kiwango cha ujuzi, ujuzi, ujuzi na sifa nyingine muhimu za mfanyakazi, mahitaji ya msimamo uliofanyika na hali yake. Tukio kamili: Thuku aliieleza mahakama kuwa Faith alimtafuta mwanamke mmoja aitwaye Mama Kevo na kumpa kibarua cha kutafuta kundi la wanaume watakaotekeleza ukatili huo wa. Bosi wa Buru Buru Geoffrey Mayek aliweza kuwaambia wanahabari sita hao walipigwa marisasi na kufariki baada ya kuiba pikipiki na kubaka abiria wa eneo hilo, mashahidi walipinga. Zamaradi ambwaga Bosi wa Clouds, aolewa na mwanaume mwingine!! Nna cousin wangu mtu mzima sana tena yeye alijimix kwa mume wa mtu mwenye mgogoro na mkewe kazaa na. Mbeya, Tanzania. Kwanza ni kuchelewa kutoka kazini baada ya muda wa kazi. Muigizaji wa Timamu Entertement, Mama Ashura amepinga vikali tetesi zilizozagaa kuwa amesababisha kuondoka kwa muigizaji Mkali Wenu katika kampuni ya Timamu kwa kuwa anamahusiano yasio rasmi na bosi wa kampuni hiyo. Lakini Thobile Mseleku, mke wa tatu katika ndoa hiyo anasema, "Naamini kila mmoja na kila nyumba hasa sisi Waafrika Kusini, tunaamini mume ni kama mungu wako. Aliongeza kuwa baada ya mzazi wa mtoto huyo kuwasili, majirani walimshauri akamfungulie kesi mama Yassir ndipo alikwenda Kituo cha Polisi Msimbazi na kufunguliwa jalada lenye Na MS/RB/5333 kosa la kujeruhi kwa moto kisha mtoto akapelekwa Hospitali ya Amana. com/profile/08731286295222983135 [email protected] Hapo sasa mume huanza kutafuta kibinti kidogo kitakachomrudishia ile michezo ya awali aliyoizoea kutoka kwa mkewe. Kutowajua watu hawa na kutotambua athari zao kwenye maisha yetu kumepelekea wengi wetu kuyumbishwa na watu hawa. Mume akainuka na kulala juu ya mkewe. SEKRETARI (anamuaga mumewe): Tunaenda na bosi Serena hotel kwenye mkutano for 1 week. Usikate tamaa mwombe mungu atakusaidi yeye ndiye anayejua mume gani au mke gani atakupa. Hali yoyote ya kumtenga na kumwacha mkiwa ni hatari kwa uhusiano. KUPENDA - kwa kiwango cha Kristo kwa kanisa Efe 5:25 matatizo mengi hutokea kwa sababu watu hawajui maana na jinsi ya kupenda kupenda ni matendo (action) siyo kujisikia au kuhisi ni kufanya vitu vizuri kama vile kutoa, kutabasamu, kusamehe nk Yohana 3:16. Hawajui namna ya kumshika mume na kumuepusha na vishawishi vinavyoweza kumfanya akamsaliti. Kama mwimbaji wa Mexican-American Tejano Selena ana umri na anajua ndoto zake, yeye na familia yake hufanya uchaguzi mgumu kushikilia kupenda na muziki. “Niko na Wema huu ni mwaka wa nane inasemekana vitu hivyo hivyo,” alisema. com Blogger 102 1 25 tag:blogger. Msemaji wa kikosi cha polisi kinachopambana na mtandao wa kihalifu, Emma Quiroz alisema kuwa haikufahamika iwapo kuna uhusiano kati ya waporaji hao na genge linalojihusisha na dawa za kulevya aina ya ‘cocaine’. mume afuma picha kibao za ut*pu za mkewe kwenye simu ya bosi wake!jionee hapa. Wafanyakazi wa hoteli watoa malalamiko kuuzwa kwa hoteli. Jamaa huyo aliangushwa na Agness Chatipwa Mandebvu katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2009 nchini humo ndipo akatinga jijini hapa na kupata kazi ya umeneja wa kampuni hiyo ya usafirishaji. Mke wa kigogo mmoja wa serikali Mkoa wa Morogoro ambaye ni mwenyeji wa Wilaya ya Iringa, Kijiji cha Mlangali, Sakina Kisukari, amenaswa akiwa katika nyumba ya kulala wageni (gesti) akiwa na mfanyabiashara ambaye inadaiwa ni mchepuko wake. Asa mwenetu si unamkumbuka shuga boy sasa alinipa michakato Zaidi kuhusu mishe zake na maza mwenye hausi yani unaambiwa mwenetu yeye ilikuwa ni kumenyana na waifee wa bosi hadi kama kidizaini walikuwawanatiliwa mashaka na faza mwenyewe yani. Kwa mujibu wa mwendesha mashitaka Karuri Thuku, mwanamke huyo alitaka kumuua mume wake baada ya kugundua alikuwa na mahusiano na mwanamke mwingine aitwaye Njeri Wambaa. Sakata la vyeti feki limemuondoa kazini mhudumu wa chumba cha kuhifadhia maiti wa hospitali ya Mkoa wa Shinyanga baada ya … More Mume na Mke Waliooana Miaka 69 Wafariki Pamoja Marekani. Alipomaliza akakitazama sana kile kitanda cha bosi wake akasema naweza kufa bure bila ya kulalia kitanda kama hiki. Inasikitisha sana kuona mtu anayesambaza haya mambo ni bosi wangu, Bosi wa mkoa wetu. "Mimi nilikuwa msichana wa kazi za ndani miaka miwili iliyopita bosi wangu wa kike alikuwa hashughuliki na nyumba yake kabisa na kuniachia kila kitu mimi na yeye ilikuwa kila kukicha anakwenda kwenye shughuli zake na akitoka anaranda na huwa anarudi usiku na wala alikuwa hana hata muda wa kumungalia mume wake na hata mtoto wake alikuwa. Athari zinatofautiana, yote ni maumivu na kukosa uaminifu. "Shit!" Moses alisema huku akipiga ngumi mezani kwa nguvu ****. Muhimu ni kuepuka usaliti na kutunza uaminifu. Orijino Komedi na Babu mchungaji wa Loliondo. Pioli bosi mpya AC Milan. (Inaendelea kutoka ukurasa wa 1) ndiyo itakayokufa [milele]; mwana hatauchukua uovu wa baba yake, wala baba hatauchukua uovu wa mwanawe, haki ya mwenye haki itakuwa juu yake, na uovu wake mwenye uovu utakuwa juu yake. Bosi alihisi hali hii coz ilikuwa akiinywa tena baadae anakuta imebadilika ladha, siku moja a. MUME (anampigia mpango wa kando): Mambo safi, wife anaenda kikazi Serena, jitayarishe tujipe raha for 1 week (Mpango wa kando) anamwambia mwanafunzi wake wa tution: wiki hii nina kazi fulani hakuna tution mpaka week ijayo. Wengi watu hupata kisukari. Napokea leo kibali cha kuanza na kumaliza kila kazi ya MUNGU aliyoiweka ndani yangu, kwa jina la YESU KRISTO aliye hai nipokee kibali hicho. alipomaliza akakitazama sana kile kitanda cha bosi wake akasema naweza kufa bure bila ya kulalia kitanda kama hiki akasema ngoja nijaribu kulala lau kidogo, akavua nguo zote akaziweka chini akabaki na gagulo tu akawasha AC akajifunika brangeti gubigubi akalala. Kwa mfano wanafunzi wa mwaka wa tatu chuo kikuu cha Dar es salaam. Ushauri; Mume Wangu Anakunywa Damu ya Period yangu na Mkojo. ” Alitoka haraka kwenye kifua cha bosi wake,. Muhimu ni kuepuka usaliti na kutunza uaminifu. tz (@PAULNDEKI). Ilikua jioni bosi aliponipigia simu nakuhitaji msaada wangu wa kumpeleka katika sehemu moja ya starehe. Kijana Daniel Kossam (21) anatuhumiwa wa kumuua bosi wake Bi,Pelesi Chaula (32)ambaye alikuwa akiishinaye nyumba moja huko mtaa wa Ilembo kata ya Iyela mkoani mbeya Daniel alikuwa akiuza duka la vifaa vya pikipiki la bi, Pelesi lijulikanalo kwa jina la 'Twiyanze' lililopo kijiji cha Mbalizi nje kidogo ya jiji la Mbeya. Akisumulia tukio hilo, mfanyakazi wa marehemu aitwaye Emmanuel Kulwa alisema bosi wake huyo alifika dukani saa mbili usiku ghafla wakati analifunga duka aliona mtu akiwa amevaa koti jeusi ambaye alipiga risasi. OFM ni kikosi cha kifichua maovu cha Global Publishers ambacho katika. Mdada mmoja mke wa mtu alikuwa akisumbuliwa sana na jamaa mmoja aliyekuwa akimtaka kila siku, hatimae akamwambia mumewe. com/IMG_APPYET///https://3. MAHAKAMA ya kadhi wa rufaa, imewashauri wanawake wa shehia ya Shumba wilaya ya Micheweni Pemba, walioamua kukaa eda, kwa hofu ya waume zao waliokuwa wavuvi kupotea baharini na kufa maji, kukatisha enda zao, mpaka pale watakapokwenda mahakama ya kadhi, na kupewa maelekezo ya kisheria. kisanga kisangani blaza: director wa filamu afumwa na mke wa mtu akimromote. Athari zinatofautiana, yote ni maumivu na kukosa uaminifu. 002-08:00 2014-02-12T06:06:42. Akizungumza kwenye kipindi cha na FNL cha EATV jana, Petit alisema anamheshimu Wema kama bosi wake. wajibu wa wa mume kwa mkewe 1. anaujua mpira samatta,kiwango chake ni cha ligi kubwa za bara la ulaya. Akiongea na paparazi wetu mume wa mischana huyo Abdula Sanga alianza kuelezea "Nampenda sana mke wangu na ndio maana nilikuwa nimemruhusu akafanye sanaa lakini baadae niliambiwa na shoga yake kuwa kuwa bosi wake anataka kumla uroda ili amuweke kwenye kava ya cd ya filamu yake na kama hatotoa uroda basi hatomuweka" Alisema kijana huyo ambae ni. Mtoto alivimba kitumbua mpaka mpododo ulionekana. kondeni kijana aliyeposwa, naye mume Hapakuwa na chochote ambacho ningeweza kufanya KUMZUIA kuniua. Awali, mahakama moja ya chini ilifikia uamuzi kuwa hakukuwa na bughudha yeyote katika suala hilo, lakini David Hingst ambaye ni mlalamikaji anadai kuwa bosi wake wa zamani, Greg Short alikuwa akinyanyuka na kumjambia…. Katika kizazi cha wafanyakazi mchanganyiko katika ajira, makampuni huamua kuajiri au kupandisha vyeo wafanyakazi wenye ujuzi na uwezo mzuri kikazi kuwa wasimamizi wakuu. MWIMBAJI ambaye pia ni bosi wa Kundi la Mashauzi Classic, Aisha Ramadhan Makongo. Mume wa dada yake na Diamond, Esma, Petit Man ambaye pia ni mfanyakazi wa kampuni ya Wema Sepetu, Endless Fame Film amekanusha kutoka kimapenzi na na bosi wake huyo. “Sasa akisema hivyo mimi ni tapeli anataka kila mtu Dar es Salaam anione hivyo. Ebitoke alifanya Interview na Millard Ayo Tv ambazo alipoulizwa kuhusu ishu yake ya Kumuona mume wa Mama Ashura alikataa kata kata kujibu tuhuma hizo: Bwana hayo mambo mi sitaki kuyaongelea yaani ukiniuliza kuhusu huyo mtu sina cha kujibu lakini yupo tu mbona sema sitaki kumuongelea kabisa". Katika mkasa huo ilielezwa kuwa Mariamu akiwa nyumbani kwao ghafla alifika mwanamke huyo na kudai kuwa amekuja. Kuna baadhi ya wanawake wa siku hizi wanapenda kuvaa shanga kama urembo,na kusema kweli kiuno cha mwanamke kikivalishwa shanga kinapendeza na kuongezeka mvuto,sio tu kwa wanaume hata kwa wanawake pia. Mke kutembea na houseboy na mume kutoka na housegirl. SEKRETARI (anamuaga mumewe): Tunaenda na bosi Serena hotel kwenye mkutano for 1 week. com Blogger 102 1 25 tag:blogger. akabidhiwa kwa wanaharakati -atoboa Siri. Anaonesha ubabe na dharau kwa mwanamke yaani ile waziwazi. Huweza kutoa amri za nani awe rafiki wa mume wake au la. alipata ushindi wa kwanza na wa pili huku alipokuwa akiusaka wa tatu, akauupata sambamba na kijana huyo. Dovie Lee Kerner, mwanamama mwenye umri wa miaka 47 wa mji wa Plumville, Pennsylvania nchini Marekani anakabiliwa na mashtaka ya kuwaambukiza magonjwa ya zinaa wanyama na binadamu. Mama Joy alitangaza kuvunjia dafu "Mume wangu. Hali yoyote ya kumtenga na kumwacha mkiwa ni hatari kwa uhusiano. Baada ya kuulizwa tetesi za kugombana na Mama Ashura kwa kumchukulia mume, Ebitoke alikiri haya. pia tunakaribisha mijadala na yale yote unayopenda yawemo humu. Tukio hilo ambalo lilibadilisha sura ya maisha yao, lilitokea siku tano tu baada ya ndoa yao kufungwa. Kwenye mahojiano aliyofanya na kipindi cha Planet Bongo ya East Africa Radio, Ebitoke amefunguka kwamba yeye hakumfuata Timoth ili kuwa naye kwenye mahusiano, licha ya kuwa Bosi wake huyo ni mume wa muigizaji mwenzake, Mama Ashura. Kwa mujibu wa mtandao wa Standard Digital, maafisa uchunguzi wameieleza mahakama kuwa Wairimu alitafuta watu alioelewana nao kuwalipa shilingi ya Kenya 200,000 na kuwatangulizia Ksh 40,000 kwa. alianza na chumba cha watoto na stor,na mwisho alifika vyumba vya wafanyakazi wa ndani huku alikuta maajabu baada ya kufungua aliwaona wafanyakazi wawili wa mwanae wakiwa bize wakifanya mambo ya kikubwa. ushauri:mume wangu ananilazimisha tufanye mapenzi mara 9 kwa siku mpaka sasa nimechoka My name is Nancy, I was married last year, but my husband is boring me, he is forcing me to have sex 9 times a day. Bosi Wa Aston Villa Kuwatoza Faini Mashabiki 3 years ago Comments Off on Bosi Wa Aston Villa Kuwatoza Faini Mashabiki Uongozi wa klabu ya Aston Villa, umewachimba mkwara mashabiki wa klabu hiyo kwa kuweka kanuni za kuwatoza faini ya paund tano kila mmoja, endapo watatoka uwanjani kabla ya mchezo kumalizika. Rais wa zamani wa muda mrefu nchini Zimbabwe Robert Mugabe amefariki akiwa na umri wa miaka 95. MAHAKAMA ya kadhi wa rufaa, imewashauri wanawake wa shehia ya Shumba wilaya ya Micheweni Pemba, walioamua kukaa eda, kwa hofu ya waume zao waliokuwa wavuvi kupotea baharini na kufa maji, kukatisha enda zao, mpaka pale watakapokwenda mahakama ya kadhi, na kupewa maelekezo ya kisheria. " Alitoka haraka kwenye kifua cha bosi wake,. Kila siku zilikuwa safari zisizokuwa na kichwa wala miguu. Ukosefu wa dhana ni dhana ambayo hutumiwa mara nyingi katika nyanja ya biashara ya maisha na inaonyesha kutofautiana kamili au sehemu kati ya kiwango cha ujuzi, ujuzi, ujuzi na sifa nyingine muhimu za mfanyakazi, mahitaji ya msimamo uliofanyika na hali yake. Kwa mfano mke unataka chakula cha mmeo kiandaliwe na mfanyakazi, akipakue, amtengee na amnawishe huku nawe umekaa tu unasubiri nawe unawishwe kwa kuwa wewe bosi umeajiri. Akiongea na paparazi wetu mume wa mischana huyo Abdula Sanga alianza kuelezea " Nampenda sana mke wangu na ndio maana nilikuwa nimemruhusu akafanye sanaa lakini baadae niliambiwa na shoga yake kuwa kuwa bosi wake anataka kumla uroda ili amuweke kwenye kava ya cd ya filamu yake na kama hatotoa uroda basi hatomuweka" Alisema kijana huyo ambae ni mfanyabishara. OFISI YA MAKAMU WA RAIS KWA KUSHIRIKIANA NA WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA YAKUTANA NA WAZALISHAJI, WASAMBAZAJI NA WAUZAJI WA MIFUKO MBADALA WA PLASTIKI - *Kaimu Mkurugenzi wa Idara ya Mazingira kutoka Ofisi ya Makamu wa Rais, Bi Kemilembe Mutasa akiongea wakati wa Mkutano uliokutanisha Wazalishaji, wasambaz. MsMakinda has travelled back home following the death of her beloved relative. HIi ni aina ya wanaume ambao hutaka kusujudiwa kama wafalme na hupenda kuwafanya wake zao kuwa kama watumwa. Undani wa kifo cha Mwanamke Mtanzania aliyeuawa na mume kisa kachumbari Gumzo la Mwanamke aliyefariki kwa madai ya kuuwa na mume wake baada ya HEKAHEKA: 'Scorpion' mwingine aibuka Sinza DSM, anajiita Van Damme. Wafanyakazi wa hoteli watoa malalamiko kuuzwa kwa hoteli. Muhimu zaidi ni kukwepa kufarakanisha ndugu. Mume anyonga. MKE WA MTU SUMU ONA KILICHOMKUTA HUYU (Don`t play with your friend wife) Mke wa mtu mtamu Mke wa Mtu anakula chabo DUUH NOMA HII!! MKE WA MTU KALIAMSHA KACHEPUKA, KAIBIWA SIMU NA HELA NA MUME WA MTU NEW MAHUSIANO MKE WA MTU Eps 01 NEW MAHUSIANO MKE WA MTU Eps. Mimi mume wangu mwenyewe wa ndoa alinitamkia wazi kuwa siku yoyote mwanaume yeyote awe ni uliye na mahusiano nae au hata kwenye ndoa nae akikuomba tigo na ukampa kwa kudhani unamfurahisha au labda unamridhisha asitoke nje ya ndoa, ni bure kabisa kwa sababu cha kwanza atakutoa thamani ya utu wako, atakudharau na hatakuheshimu siku zote utazoishi. Magonjwa na wadudu wanaoshuhudiwa kwa mchicha ni sawa na ya mboga zingine. mfano mtu kisha onyesha dalili za kukupiga kibao ama. Ebitoke alifanya Interview na Millard Ayo Tv ambazo alipoulizwa kuhusu ishu yake ya Kumuona mume wa Mama Ashura alikataa kata kata kujibu tuhuma hizo: Bwana hayo mambo mi sitaki kuyaongelea yaani ukiniuliza kuhusu huyo mtu sina cha kujibu lakini yupo tu mbona sema sitaki kumuongelea kabisa". bongo flava music http://www. Kama mwimbaji wa Mexican-American Tejano Selena ana umri na anajua ndoto zake, yeye na familia yake hufanya uchaguzi mgumu kushikilia kupenda na muziki. Inasikitisha sana kuona mtu anayesambaza haya mambo ni bosi wangu, Bosi wa mkoa wetu. Hawajui namna ya kumshika mume na kumuepusha na vishawishi vinavyoweza kumfanya akamsaliti. “Cha muhimu ni kutunza michicha kwa maji na mbolea,” anaeleza Bw Wahome. Nsekela anajiunga tena na Benki ya CRDB akitokea NMB alikokuwa mkuu wa kitengo cha wateja wadogo tangu 2015. Flora Mbasha akiwa na mumewe Emmanuel Mbasha. MUME wa mwigizaji nyota wa filamu, Angelina Jolie, Brad Pitt, anatarajiwa kufanyiwa uchunguzi na polisi kwa tuhuma za kunyanyasa watoto. com/profile/12704873699357042458 [email protected] House girl alitandika kitanda cha bosi wake Kama Sehemu ya jukumu lake la kila siku. Namaanisha hupaswi kuwa mnafiki juu yao hata kama unaona kuna kitu unastahili kuwaongelea. KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA, AHMED MSANGI. Anasema mumewe alimuita ndani, lakini akamuomba amsubiri amalize kuwasha moto na baada ya kumaliza aliingia kumsikiliza na ndipo mzozo ulipoanza. Novemba 16, mwaka huu ilikuwa siku ya aibu kwa bosi Hussein Shaban (35) kufuatia kudaiwa kufumaniwa katika nyumba ya kiongozi mmoja wa Chama cha Mapinduzi (CCM) huko Tegeta jijini Dar es Salaam. David anamshauri Patricia awe na subra. com,1999:blog-2956770362862590111. Mfanyakazi mmoja nchini Australia amefungua mashtaka kwenye mahakama ya rufaa ya nchi hiyo akidai bosi wake alikuwa akimbughudhi ofisini kwa kujamba sana. thank you god. BALAA LINGINE MUME WA MALKIA WA MIPASHO AFARIKI MBEBAJI ALA KICHAPO NA BOSI WAKE BAADA YA KUMTUPA NDANI YA MAJI–MAGOMENI at Tuesday, October 01, 2013. Kundi hilo kwa kawaida hutumia ndege ndogo kusafirisha dawa hizo Kaskazini mwa Mexico hadi mpakani na Marekani. Vitu viwili vimenifanya nianzishe hii blog, kwanza ni inspiration toka kwa mwanangu wa kwanza, so nataka ku-share kila kitu kuhusu watoto, changamoto, mafanikio, ups n downs na kila kitu hapo kati. Baada ya vipimo akamridisha nyumbani, kwa ujumla suala la mawasiliano lilkatika kwani sikuulizwa lolote na mume wangu na alionyesha uungwana na kumpenda sana mama yangu, Baada ya wiki moja mama alimshukuru mkwewe kwa yote mazuri aliyomfanyia na alimuombea kila la kheri awe na Baraka. Akafunua blanketi kwa nguvu, akawakuta wote wawili; yaani yule mfanyakazi na mume wake wamelala pamoja. Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa familia ya staa huyo anayekimbiza sokoni na filamu yake ya Foolish Age, mchumba huyo anaitwa Johnson lakini ni maarufu kwa jina la JR na pia ni Mkristo kama ilivyo kwa Lulu. Mume kutoka nyumbani mpaka mjini kila siku kwenda na kurudi anatumia shilingi elfu moja ya nauli, akila chakula cha mchana na chai ni shilingi elfu mbili, ukichangaya na nauli jumla inakuwa shilingi elfu tatu kila siku. Napokea leo kibali cha kuanza na kumaliza kila kazi ya MUNGU aliyoiweka ndani yangu, kwa jina la YESU KRISTO aliye hai nipokee kibali hicho. NAJUTA KUTEMBEA NA BOSI!SIMULIZI MPYA - MABOVU STORY. Kapteni Komba amesema kwamba anawakaribisha wataalamu wa Picha na Mitandao kutihibitisha ukweli wa picha hizo zinazoonyesha Mwana-Dada akiwa na kipande cha khanga tu huku Mbunge huyo akiwa pembeni yake akionyesha kutokuwepo kabisa kwenye Mahaba yanayotakiwa kuwa yanaendelea baina yao. pia tunakaribisha mijadala na yale yote unayopenda yawemo humu. Mtandao wa TMZ, umesema mwigizaji huyo wa Hollywood, Brad atachunguzwa na polisi na Idara ya Huduma ya Watoto ya Los Angeles, kufuatia shutuma za kuwanyanyasa watoto kwa kuwapiga na kuwatukana. Wafanyakazi wa hoteli watoa malalamiko kuuzwa kwa hoteli. Bosi Wa Aston Villa Kuwatoza Faini Mashabiki 3 years ago Comments Off on Bosi Wa Aston Villa Kuwatoza Faini Mashabiki Uongozi wa klabu ya Aston Villa, umewachimba mkwara mashabiki wa klabu hiyo kwa kuweka kanuni za kuwatoza faini ya paund tano kila mmoja, endapo watatoka uwanjani kabla ya mchezo kumalizika. Nsekela anajiunga tena na Benki ya CRDB akitokea NMB alikokuwa mkuu wa kitengo cha wateja wadogo tangu 2015. Kama anaweza kumpigia simu mume wangu kumwambia kuna mwanaume ameingia ni “Fuko unaitwa na bosi wa kike. Kwahiyo kitu cha kwanza katika kuelekea mafanikio ni kubadili fikira zako ziwe zimekaa kimafanikio mafanikio na ndio hapo utaanza kuyaona mafanikio na kuishi kanuni za mafanikio. Mke wake alipomuuliza, alifokewa na kupigwa. Kundi hilo kwa kawaida hutumia ndege ndogo kusafirisha dawa hizo Kaskazini mwa Mexico hadi mpakani na Marekani. Hawafanyi chochote ndani ya nyumba kazi yao ni kutumatuma hata kama mke anaumwa atapaswa kuamka na kupika, wanataka waheshimiwe wao tu na mwanamke akikosea kidogo ni maneno au kipigo. Meru: Wazee wa Njuri Ncheke kusawazisha mahari kwa wasichana wote Kenya News. nikawa nachovyesha kichwa cha mboo kumani na kukitoa. tamthlia ya takukuru mbeya na kisa cha kumkamata mke wa mtuhumiwa na kumpa kesi mbili yatua kwa dr. Inasemekana kwamba m teja anapohudumiwa masaji, anaruhusiwa kuomba huduma ya ziada (penzi) halafu hutozwa kwa bei ya maelewano kati yake na mtoa huduma na k ondomu siyo muhimu maana mteja ni mfalme, kwa hiyo anayetoa fedha ndiyo huomba aina ya mtindo anaopenda. Alipomaliza kunywa uji tu, bosi wake aliyekuwepo pembeni akamkabidhi bahasha ya kaki iliyokuwa na kiasi kidogo cha pesa ndani yake kisha akamuaga. bongo flava music http://www. it was so sweet. Akafunua blanketi kwa nguvu, akawakuta wote wawili; yaani yule mfanyakazi na mume wake wamelala pamoja. Flora Mbasha akiwa na mumewe Emmanuel Mbasha. Kwa mujibu wa mdokezi, bosi huyo hukatia shambaboi wake na wanaokubali kumzuzua kimahaba huwaongezea kitita cha mshahara. Kuna mambo ambayo tunapofanya kwenye ndoa huwa tunaona kama vile tunatatua tatizo kumbe ni kinyume chake, hebu angalia wewe ni lipi kati ya yafuatayo umekuwa unayafanya na pia kama unaweza badilisha huo mtazamo au njia ili kuimarisha mahusiano yako na huyo umpendaye. Another Jason Nchimbi's BLOG. Walipoulizwa kila mtu akaeleza ukweli wake. Anachapa kazi au kutafuta ujiko, kwani lazima ukifanya kazi upigwe picha?. Msanii wa kike wa vichekesho nchini, Annastazia Xavery maarufu kama Ebitoke, hatimaye amefunguka juu ya tuhuma za siku nyingi za kuwa na mahusiano ya kimapenzi na bosi wake, director Timoth. Majibu haya yanadhihirisha kuwa wanaume na wanawake wengi wamezichoka ndoa zao kwa namna isiyotarajiwa. Mume wa dada yake na Diamond, Esma, Petit Man ambaye pia ni mfanyakazi wa kampuni ya Wema Sepetu, Endless Fame Film amekanusha kutoka kimapenzi na na bosi wake huyo. Huyu ni binti wa kitanzania ambaye yupo kidato cha kwanza katika moja ya shule za sekondari Tanzania. Kawaida mume huaanza kukuuliza kama kile anafanya unakipenda na kwa njia hii ni vizuri wewe mwanamke kumweleza vile unajisikia na unaweza kuji-express kwa uwezo wako wote na hapa ndipo unaweza kuongea sweet word zote (ulizojufunza au kadri feelings zako zinavyokupa taarifa kwenye kiungo kile kinapata raha au kinaguswa kwa mguso mtamu zaidi) si unajua mapenzi ni sana na msanii mzuri anajua nini. Meneja huyo, Julius Gashaza, ambaye alikuwa na jukumu la kupanga bei za mafuta za kila mwezi, alihudhuria kikao hicho mjini Dodoma kwa siku mbili; Ijumaa na Jumamosi iliyopita kuhusu mambo mbalimbali, yakiwamo kiwango cha mafuta kinachoingizwa nchini, mgawo wa fedha unaotolewa na Ewura kwenda kuhudumia umeme vijijini (Rea) na fedha za mfuko wa barabara. Baada ya vipimo akamridisha nyumbani, kwa ujumla suala la mawasiliano lilkatika kwani sikuulizwa lolote na mume wangu na alionyesha uungwana na kumpenda sana mama yangu, Baada ya wiki moja mama alimshukuru mkwewe kwa yote mazuri aliyomfanyia na alimuombea kila la kheri awe na Baraka. Bosi alihisi hali hii coz ilikuwa akiinywa tena baadae anakuta imebadilika ladha, siku moja a. Jeshi la Polisi Mkoani Arusha limewakamata watu watano wakiwa na magunia saba ya madawa ya kulevya aina ya bhangi wakiwemo mke na mume. Pioli bosi mpya AC Milan. Baada ya wasamaria kumkimbiza hospitalini Mama Joyce ambaye kwa wakati huo alikuwa hajitambui Askari Polisi walifika eneo la tukio na kuuchukua mwili wa marehemu wa Baba Joyce na kuupeleka chumba cha maiti hospitali ya Morogoro, gari lilikuwa limeharibika sana kutokana na ajali ilivyokuwa mbaya hivyo ulifanyka utaratibu wa kulisogeza hadi kituo cha polisi, wakiwa hospitalini Mama Joyce alikuwa. kunijia juu, mimi nikaondoka," alisema mfanyakazi wa ndani huku akiangaliaangalia nje kwa tahadhari kubwa… "Mama huyu…" "Lakini we Fuko, mbona na wewe umelala kwa bosi usiku wa kuamkia leo?" "Si ndiyo hapo sasa hata mi mwenyewe najiuliza, kwanini alale na mimi halafu alale na mzoa taka? Usikute ni mambo ya kishirikina. kanisa lasusia maiti ya mume wa ufoo saro at Saturday, October 19, 2013 MAISHA ya Anthery Andreas Mushi (40) anayedaiwa kumpiga risasi mzazi mwenzie, Ufoo Peter Saro, kumuua kwa risasi mama wa Ufoo kisha kujiua yeye mwenyewe, yameanikwa. Kuwa na mimba ni jambo la kawaida kwa mwanamke lakini inabidi kuwa makini sana kama haujajipanga,, Kuna msichana anaitwa Mary ana miaka 21 ni msichana wa kazi za ndani mkoani Dar es salaam alikuja studio leo akawa anaomba ushauri kuwa amepata ujauzito wa bosi wake ambaye alikuwa akimlazimisha kuwa naye kimapenzi wakati mama mwenye nyumba akiwa hayupo,,sasa Mzee amemuambia amdanganye mama. Muda - Kama wewe na mke au mume wako mmekuwa na tabia ya kutofautiana wakati mnajadili mambo mbalimbali muda wa usiku, Inawezekana mnakuwa mmechoka, au mna mawazo, au labda ni tabia yenu halisi, jaribu kubadilisha muda wakati mnaongea mambo muhimu, badala ya usiku iwe asubuhi au mchana. Baada ya kuulizwa tetesi za kugombana na Mama Ashura kwa kumchukulia mume, Ebitoke alikiri haya. Je, kama wewe ungekuwa ndiyo yule mfanyakazi ungejitetea vipi? 3. MWIMBAJI ambaye pia ni bosi wa Kundi la Mashauzi Classic, Aisha Ramadhan Makongo. Coisa Mais Linda anasherehekea mwaka. Alice in Borderland With his two friends, a video-game-obsessed young man finds himself in a strange version of Tokyo where they must compete in dangerous games to survive. edward hoseah, waraka wa kurasa 20 huu hapa. Mwanga wa helcoptar ukaendelea kunimulika kiasi cha kuninyongonyeza kabisa katika kupata matumaini ya kujiokoa. Usiwafanye ndugu wa damu wawe maadui kwa sababu ya tamaa zako. Mtandao wa TMZ, umesema mwigizaji huyo wa Hollywood, Brad atachunguzwa na polisi na Idara ya Huduma ya Watoto ya Los Angeles, kufuatia shutuma za kuwanyanyasa watoto kwa kuwapiga na kuwatukana. By, Melkisedeck Shine. Mume kutoka nyumbani mpaka mjini kila siku kwenda na kurudi anatumia shilingi elfu moja ya nauli, akila chakula cha mchana na chai ni shilingi elfu mbili, ukichangaya na nauli jumla inakuwa shilingi elfu tatu kila siku. Am a 30 year old lady within Warri and am married to a rich man who runs most of the big shops in town. Akizungumza kwenye Planet Bongo ya East Africa Radio, Ebitoke amefunguka kwamba yeye hakumfuata Timoth ili kuwa naye kwenye mahusiano, licha ya kuwa Bosi wake huyo ni mume wa muigizaji mwenzake, Mama Ashura. Ndiyo hapo sasa kwa sababu hakuolewa bikra anaufananisha utamu wa kitombo cha ex na mume na kutaka tena kukumbushia utamu huo maana mume hamkolezi pamoja na kuwa miaka 7 imekatika. Kuchukia mke au mume na kumuona mbaya wa sura wakati wengine wanaona mzuri sana; Kuharibikiwa biashara na wakati uko makini muda wote; kuharibu kazi na kupata hasara mpaka unafukuzwa kazi bila chanzo cha maana; Kuwa mzembe ofisini mpaka kazi zinalundikana na unakuwa kama mtu asiyekuwa na habari ya majukumu yako; Kuchukiwa na kila mtu hata bosi wako. Wafanyakazi wa hoteli watoa malalamiko kuuzwa kwa hoteli. Naitwa Jiang, wanangu ni Xchyler na Xyleen. Mara ya mwisho mume wa marehemu John Thomas (59) alielezea jinsi. simwanza peter 3:02 AM Nilikua mwajiriwa katika kampuni moja maarufu jijini dare s salaam , katika kuajiriwa kwangu huko nikawa msaidizi maalumu wa bosi wa kampuni ile , basi siku moja moja nilikuwa naenda kujirusha na bosi wangu. Ilikua jioni bosi aliponipigia simu nakuhitaji msaada wangu wa kumpeleka katika sehemu moja ya starehe. Na Rashid Nchimbi wa Jeshi la Polisi Arusha. Naomba unisaidie suala moja, je ni umri gani sahihi wa kupishana kati ya Mke na Mume? Nauliza hivyo kwa sababu mimi na mume wangu tumepishana miaka 16. Zamaradi ambwaga Bosi wa Clouds, aolewa na mwanaume mwingine!! Nna cousin wangu mtu mzima sana tena yeye alijimix kwa mume wa mtu mwenye mgogoro na mkewe kazaa na. Jukwaa la Yesu aliyeinuliwa ni Kalvari. mpekuzihuru. Namaanisha hupaswi kuwa mnafiki juu yao hata kama unaona kuna kitu unastahili kuwaongelea. Mkulima anahimizwa kupata ushauri wa dawa bora kukabili changamoto hizo. MKE ALIEHUKUMIWAGA KUNYONGWA NA MUME KUFUNGWA YAAMURIWA. Wanawake wengi wa nchi zilizoendelea wapo kwenye kundi hili. Ukizingatia kwamba sikuwa na mume wala mchumba na kwa kweli huyu bosi ndio alikuwa mtu wa kwanza kufanya nae tendo la ndoa , hivyo nilifurahia mhemko wake na jinsi alivyokuwa ananipenda na kunijali kila kitu nilipata na zaidi. UKIWA JIKONI HUSIKII KITU Bosi mmoja alikuwa na mazoea ya kununua wine anakunywa kidogo anaiacha juu ya kabati kisha anaenda kazinilakini kila siku houseboy wake aliyeitwa Bakari alikuwa anakunywa kidogo alafu anaweka maji ili bosi asijue imepungua. Akisumulia tukio hilo, mfanyakazi wa marehemu aitwaye Emmanuel Kulwa alisema bosi wake huyo alifika dukani saa mbili usiku ghafla wakati analifunga duka aliona mtu akiwa amevaa koti jeusi ambaye alipiga risasi. Ulikuwa ni utamu wa hali ya juu ambao wao kama mume na mke hawajawahi kuupata kwa pamoja. ni mchezaji mkubwa sana samatta. Kila siku zilikuwa safari zisizokuwa na kichwa wala miguu. com/IMG_APPYET///https://3. Natafuta Mchumba wa Maisha. kisanga kisangani blaza: director wa filamu afumwa na mke wa mtu akimromote. Mboso alijitahidi sana kuficha ficha lakini Queen Darlin ameonekana kukunwa vilivyo na Muhogo wa Jang'ombe wa Mboso na ameshindwa kabisa kujizuia matokeo yake anaonesha waziwazi mahaba niue kwa mpenzi wake huyo bila kujali watu watasemaje juu ya ki Ben ten chake hicho. Pale mnapodendeka pia ni nafasi yako wewe mtoto wa kike kumsapraizi sikioniusiingize kidole akiwa anajua kua utaingiza kidolefanya kumshtukizaukifanya vizuri afu uume wake ukiwa umeubana na mapaja yaani sehemu ya jotoafu ukamshtukiza kidole cha skiobasi anaweza hata kupizi papo hapo. Ghafla baada ya kumaliza kitombo cha mala ya nne mida ya jioni, Mamdogo akapigiwa Simu na mume wake kuwa yupo njiani na amemmisi make wake hivyo ajiandae. Emmanuel Mbasha, ambaye ni mume wa mwimbaji nguli wa nyimbo za Injili, Flora Mbasha amejitokeza hadharani na kusema kwamba atakwenda polisi mwenyewe kujibu tuhuma dhidi yake za kumbaka shemeji yake mwenye umri wa miaka 17. “Niko na Wema huu ni mwaka wa nane inasemekana vitu hivyo hivyo,” alisema. Msanii wa kike wa vichekesho nchini, Annastazia Xavery maarufu kama Ebitoke, hatimaye amefunguka juu ya tuhuma za siku nyingi za kuwa na mahusiano ya kimapenzi na bosi wake, director Timoth. Chanzo hicho kikaongeza kudai kuwa, kabla ya fumanizi hilo lililokusanya mashuhuda kibao, mume wa mwanamke huyo alikuwa na kibarua kizito cha kufuatilia nyendo za 'wezi' hao mpaka ndani ya chumba hicho. Kama mwimbaji wa Mexican-American Tejano Selena ana umri na anajua ndoto zake, yeye na familia yake hufanya uchaguzi mgumu kushikilia kupenda na muziki. Ukizingatia kwamba sikuwa na mume wala mchumba na kwa kweli huyu bosi ndio alikuwa mtu wa kwanza kufanya nae tendo la ndoa , hivyo nilifurahia mhemko wake na jinsi alivyokuwa ananipenda na kunijali kila kitu nilipata na zaidi. Rafiki anaweza kupata ujasiri hata wa kuweza kuwagombanisha wewe na mumeo, kwa maneno ya uongo, kwa taarifa TATA, mradi tu mkose amani ndani ya ndoa, mbaya zaidi mumeo ayapate, lo! aibu mno, unaweza pata hasira ukatamani kutoa nywele kichwani, ukahisi miguu yote inatetemeka, meno yanajisugua kwa hasira, kila ukimuona unapata hasira kali sana, (marafiki msiwaamini sana jamani, wanatesa ). Ndugu zangu, kitendo cha mke kumruhusu hausigeli amfulie mumewe nguo zake za ndani, amuandalie chakula, ampelekee maji ya kuoga na mambo mengine kama hayo ndivyo vimekuwa vikichochea usaliti huu. Sasa napata kibali cha kuwapiga upofu mawakala wote wa shetani wanaofuatilia maisha yangu, kazi yangu, ndoa yangu na biashara yangu,kwa jina la YESU KRISTO aliye hai nipokee kibali hicho. Ile skendo ya Aibu Bosi wa Bandari, Leslie Milanzi kukutwa gesti na mke wa mtu imeingia sehemu ya pili baada ya mume orijino wa mwanamke huyo kuibuka na kuanika kila kitu ikionekana na yeye amefumania, Ijumaa Wikienda linashuka na ripoti kamili. Fikiria mfanyakazi anayefahamu udhaifu wa bosi wake na kuamua kuuzungumza hadharani bila kujali bosi atajisikiaje. By, Melkisedeck Shine. Walipoulizwa kila mtu akaeleza ukweli wake. Kutowajua watu hawa na kutotambua athari zao kwenye maisha yetu kumepelekea wengi wetu kuyumbishwa na watu hawa. Kijana mmoja Aitwaye Fredii. neno litakalotoka kwenye. MWIMBAJI ambaye pia ni bosi wa Kundi la Mashauzi Classic, Aisha Ramadhan Makongo. Lakini bahati nzuri MB alimshawishi bosi afanye hivyo. Naibu Katibu Mkuu wa Chadema Zanzibar, Salum Mwalimu amemsimamisha kazi mjumbe wa kamati ya utendaji ya chama hicho Wilaya ya Ukerewe, Wilbrod Machemli kwa kushindwa kutimiza wajibu wake, ikiwa ni pamoja na kutotangaza ujio wa kiongozi huyo. House girl alitandika kitanda cha bosi wake Kama Sehemu ya jukumu lake la kila siku. ni mchezaji mkubwa sana samatta. Home » Habari Moto » Bosi wa ACACIA Atoboa Siri, ya Mikataba ya Madini Waliosaini na Serikali. MWIMBAJI ambaye pia ni bosi wa Kundi la Mashauzi Classic, Aisha Ramadhan Makongo. kwa mwanangu mpendwa http://www. Mwisho wakafikia uamuzi wa kwenda kutoa taarifa kituo cha polisi ingawa barua ile iliwaonya vikali juu ya uamuzi huo. Mume hakuwa yule tena. United imemtambua beki wa Crystal Palace Aaron Wan-Bissaka, mwenye umri wa miaka 21, mlinzi wa Napoli Kalidou Koulibaly, mwenye umri wa miaka 27, na mchezaji wa kiungo cha kati wa Barcelona Ivan Rakitic, aliye na umri wa […]. RITA DOMINIC AMKATAA MUME WA MASHABIKI. Ni muendelezo wa kesi ya mauaji inayomkabili mfanyakazi wa ndani Oliano Shabani anayedaiwa kumuua bosi wake kwa kutumia Shoka. Unakuta bosi anamkalisha ofisini Sekretari, hadi saa tatu usiku tena bila kazi yoyote ya msingi ili mradi tu bosi bado hajaondoka. Mshitakiwa huyo aliposomewa shitaka hilo alilikataa na kuiomba mahakama impatie dhamana, huku upande wa mashitaka ukidai kuwa upelelezi wa shauri hilo tayari umeshakamilika na kuomba kupangiwa. kondeni kijana aliyeposwa, naye mume Hapakuwa na chochote ambacho ningeweza kufanya KUMZUIA kuniua. Akiongea na paparazi wetu mume wa mischana huyo Abdula Sanga alianza kuelezea " Nampenda sana mke wangu na ndio maana nilikuwa nimemruhusu akafanye sanaa lakini baadae niliambiwa na shoga yake kuwa kuwa bosi wake anataka kumla uroda ili amuweke kwenye kava ya cd ya filamu yake na kama hatotoa uroda basi hatomuweka" Alisema kijana huyo ambae ni mfanyabishara. Mume alirejea nyumbani na kukuta ujumbe juu ya meza umeandikwa "NIMEONDOKA" ilikuwa jioni, alienda jikoni na kukuta kukavu, aliwaita watoto na kuwauliza wakasema walimuona Mama akiondoka na begi lakini hakuwaambia anaenda wapi. post-3467120542014501550 2014-02-12T06:06:00. Sasa napata kibali cha kuwapiga upofu mawakala wote wa shetani wanaofuatilia maisha yangu, kazi yangu, ndoa yangu na biashara yangu,kwa jina la YESU KRISTO aliye hai nipokee kibali hicho. Hata kama mnapendana namna gani, sasa umefahamu kuwa huyo ni mume wa mtu na hawezi kuwa wako kwa sababu hayuko tayari kumuacha mke wake. Ulikua ni mgahawa mkubwa uliokusanya watu mbali mbali wa mjini pale, kutokana na kua katikati ya mji wa Kithinthua na pia bei za mgahawa ule zilikua ni za wastani hivyo kila mtu wa kuanzia kipato cha wastani aliweza kumudu kuingia mgahawani pale palipokua pia panaongoza kwa huduma na chakula kizuri kilichosifiwa na wengi, ndipo hapa Johson. But Mbeya MP on Chama cha DemokrasianaMaendeleo ticket Joseph Mbilinyi insisted in the Speaker’s absence on Monday that he was aware of the Medical Association of Tanzania’s case being at court, but not what had befallen DrUlimboka. Tukio hilo limetokea alfajiri ya Septemba 14 katika kijiji cha Jambiaji Kibigija wilaya ya kusini Unguja, ambapo mtuhumiwa ni mfanyakazi wa jikoni. Huweza kutoa amri za nani awe rafiki wa mume wake au la. Tangu tumefunga ndoa, huu ni mwaka wa kumi na tano. Kirusi cha ajabu kinachowashambulia mastaa wa kike nchini na kuwasababisha ‘maradhi’ ya kutembea nusu uchi kinazidi kushika kasi, wanaoambukizwa ni wengi kiasi ambacho wazima wanahesabika hata hesabu ya kutumia kiganja cha mkono. Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akijadiliana jambo na Mke wa Mfalme Mswati III wa Swaziland Inkhosikati Nolighwa Ntentesa wakati wa kongamano lililokuwa linajadili kuhusu kuzuia maambukizi ya HIV/AIDS kutoka kwa mama kwenda kwa motto lililofanyika tarehe 1. Ukosefu wa dhana ni dhana ambayo hutumiwa mara nyingi katika nyanja ya biashara ya maisha na inaonyesha kutofautiana kamili au sehemu kati ya kiwango cha ujuzi, ujuzi, ujuzi na sifa nyingine muhimu za mfanyakazi, mahitaji ya msimamo uliofanyika na hali yake. Kama anaweza kumpigia simu mume wangu kumwambia kuna mwanaume ameingia ni “Fuko unaitwa na bosi wa kike. wasiliana nasi au tuma maoni yako na habari kupitia [email protected] Inasikitisha sana kuona mtu anayesambaza haya mambo ni bosi wangu, Bosi wa mkoa wetu. kwa bahati mbaya usingizi. Mtoto huyo sasa atapatiwa matibabu pasipo malipo katika hospitali ya Rufaa ya Bugando iliyopo jijini Mwanza. Ukizingatia kwamba sikuwa na mume wala mchumba na kwa kweli huyu bosi ndio alikuwa mtu wa kwanza kufanya nae tendo la ndoa , hivyo nilifurahia mhemko wake na jinsi alivyokuwa ananipenda na kunijali kila kitu nilipata na zaidi. HIi ni aina ya wanaume ambao hutaka kusujudiwa kama wafalme na hupenda kuwafanya wake zao kuwa kama watumwa. Lakini Thobile Mseleku, mke wa tatu katika ndoa hiyo anasema, “Naamini kila mmoja na kila nyumba hasa sisi Waafrika Kusini, tunaamini mume ni kama mungu wako. Mfano utaambiwa mume gani au mke gani huyu alimpata mara yuko hivi mara hivi na mambo mengine ya kuleta fitina kwenye familia yenu, kuwa makini kuchuja na upime mstakabari wa maisha yenu. LAGOS, Nigeria MWIGIZAJI anayebamba kwa upande wa wanawake, Rita Dominic, amesema. "Cha muhimu ni kutunza michicha kwa maji na mbolea," anaeleza Bw Wahome. Msanii wa Hip Hop, Rashid Makwiro ‘Chid Benz’ leo amepandishwa kizimbani kwenye Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam na kusomewa mashitaka matatu ya kukutwa na madawa ya kulevya, vifaa vya kutayarishia, uvutaji wa madawa, usafirishaji na utumiaji wa madawa hayo ambayo alikamatwa nayo kwenye Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere. mboo yenye misuli mimi napenda kunyonya kuma na kuchezea kisimi ya mwanamke na kunyonya kisimi kuchezea maziwa mpaka mwanamke alegee kuma alowe kisha ntatomba vizuri na mboo yangu nene ndefu na tam na staili nyingi tu wa mama na wadada wenye nyege njoo upate penzi ambalo litakupa raha mda wote ukikumbuka mpaka ulizike mimi kijana mwenye mazoez nna mboo nnchi 7 unene nnchi 2 kubwa na tam yenye. Akiongea na paparazi wetu mume wa mischana huyo Abdula Sanga alianza kuelezea " Nampenda sana mke wangu na ndio maana nilikuwa nimemruhusu akafanye sanaa lakini baadae niliambiwa na shoga yake kuwa kuwa bosi wake anataka kumla uroda ili amuweke kwenye kava ya cd ya filamu yake na kama hatotoa uroda basi hatomuweka" Alisema kijana huyo ambae ni mfanyabishara. “Yaani jamaa (bosi) alitumia madaraka vibaya, akanipora mke wangu, mke wangu naye akakubali kudanganyika, basi na mimi sikuwa na jinsi, nimemuachia Mungu,” alisema mwanaume huyo. RITA DOMINIC AMKATAA MUME WA MASHABIKI. Msanii wa kike wa vichekesho nchini, Annastazia Xavery maarufu kama Ebitoke, hatimaye amefunguka juu ya tuhuma za siku nyingi za kuwa na mahusiano ya kimapenzi na bosi wake, director Timoth. Kwa mujibu wa vyanzo vya habari, mwanamke huyo ambaye mumewe ni kigogo mwenye cheo cha mkurugenzi wa kampuni moja ya usafirishaji jijini Dar, alikutwa na mauti baada ya kuingia kwenye gesti hiyo na mwanaume mmoja aliyedaiwa kuwa ni hawara yake licha ya kuwa na mume. Kwa nini Esta alishinda vita? ilikuwa si rahisi kwa hiyo hata alipokwenda kwa mumewe alikwenda kama anakwenda kwa mume, ni kwa mfalme alipoambiwa sema shida alisema andae chakula na akamtaja aje na adui wake, wa binti wa kazi hawaelezi wanavyonyanyaswa na wa mama huwa anasema anapokuwa ametoka katika ile nyumba, huwa anajifunza kusema kwa. Baada ya wasamaria kumkimbiza hospitalini Mama Joyce ambaye kwa wakati huo alikuwa hajitambui Askari Polisi walifika eneo la tukio na kuuchukua mwili wa marehemu wa Baba Joyce na kuupeleka chumba cha maiti hospitali ya Morogoro, gari lilikuwa limeharibika sana kutokana na ajali ilivyokuwa mbaya hivyo ulifanyka utaratibu wa kulisogeza hadi kituo cha polisi, wakiwa hospitalini Mama Joyce alikuwa. MREMBO anayekuja juu katika uaandaaji wa filamu Bongo Salma Jabu ‘Nisha’ ametoa mpya pale alipotangaza kuwa hana mahusiano na mwanaume yoyote na kuonyesha pete yake aliyodai ndio mumewe akiongea na mwandishi aliyetaka kujua kuhusu maisha yake ya mahusiano na kumtaka msanii atumie fursa hiyo kumtambulisha mpenzi huyo ambaye anaye na kusema hana mwanaume. Wema Sepetu akutana na mume wa Jay dee,Gadner! Alhamisi saa tatu usiku katika kituo cha East Africa TV ni wa kampeni ya Nani Mtani Jembe ambayo ilianza mwanzoni. Mume anyonga. picha za uchi za changudoa akiliwa mkunduni na mume wa mtu uchochoroni za mwanafunzi wa chuo cha ifm akiliwa mkundu na mwalimu wake ofisini nchini kenya. Kwa mujibu wa mwendesha mashitaka Karuri Thuku, mwanamke huyo alitaka kumuua mume wake baada ya kugundua alikuwa na mahusiano na mwanamke mwingine aitwaye Njeri Wambaa. Ukizingatia kwamba sikuwa na mume wala mchumba na kwa kweli huyu bosi ndio alikuwa mtu wa kwanza kufanya nae tendo la ndoa , hivyo nilifurahia mhemko wake na jinsi alivyokuwa ananipenda na kunijali kila kitu nilipata na zaidi. mfano mtu kisha onyesha dalili za kukupiga kibao ama. Mimi ni dereva ninaye mwendesha. kondeni kijana aliyeposwa, naye mume Hapakuwa na chochote ambacho ningeweza kufanya KUMZUIA kuniua. Meneja huyo, Julius Gashaza, ambaye alikuwa na jukumu la kupanga bei za mafuta za kila mwezi, alihudhuria kikao hicho mjini Dodoma kwa siku mbili; Ijumaa na Jumamosi iliyopita kuhusu mambo mbalimbali, yakiwamo kiwango cha mafuta kinachoingizwa nchini, mgawo wa fedha unaotolewa na Ewura kwenda kuhudumia umeme vijijini (Rea) na fedha za mfuko wa barabara. Kilele kitamu wakakifikia kwa pamoja. 7%, akimshinda mpinzani wake Henrique Capriles aliyepata kura milioni 7. Kazi zilikuwa zile zile ila penyewe ujira ulikuwa mkubwa hadi nikaweza kupanga chumba cha 6,000/= kwa mwezi. Kuna baadhi ya wanawake wa siku hizi wanapenda kuvaa shanga kama urembo,na kusema kweli kiuno cha mwanamke kikivalishwa shanga kinapendeza na kuongezeka mvuto,sio tu kwa wanaume hata kwa wanawake pia. Unapotamka maneno ya kimahaba katika sikio lake hakikisha ya kuwa unapumua kwa uzito. Kaimu Meneja Ole Gunnar Solskjaer ndio mgombea mkuu anayepigiwa upatu kuwania kazi hiyo ya kudumu Manchester United. - Yadaiwa jamaa huyo alishirikiana na mpango wake wa kando Judy Wangui - Wangui alikuwa mfanyakazi wa zamani wa Kamangara na kulingana na ripoti za punde, alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mume wa bosi wake - Kulitokea vita vilivyosababisha kifo cha Kamangara na mwili wake kutupwa katika bwawa la maji. Bosi aliporudi, akaingia chumbani, akakuta watu wawili wamelala fofofo. John Pombe Magufuli kuzuia mchanga wenye madini kwenye makontena bandarini Dar kupelekwa nje ya nchi na ameunda tume ya kufuatilia, lakini habari ya kushangaza ni Mkemia wa Madini wa Kampuni ya SGS ya jijini hapa, Yusuf Kapanda (48), mkazi wa Nyakato, ametekwa na watu wanaosadikiwa kuwa ni wa kundi la maharamia na kutishia kumuua. “Yaani jamaa (bosi) alitumia madaraka vibaya, akanipora mke wangu, mke wangu naye akakubali kudanganyika, basi na mimi sikuwa na jinsi, nimemuachia Mungu,” alisema mwanaume huyo. Usiwafanye ndugu wa damu wawe maadui kwa sababu ya tamaa zako. Usumbufu wa kutongozwa sambamba na kitisho cha kufukuzwa kazi umekuwa ni huzuni kubwa kwa. Kwa mfano wanafunzi wa mwaka wa tatu chuo kikuu cha Dar es salaam. Siku moja ilikua ijumaa, mume wa mama mdogo aliondoka jana yake kwenda mkoani, nilienda kwa mama mdogo kama kawaida, na nilimtia sana hiyo siku mpaka nilijiogopa, maana uke wa mama mdogo ulikua hoi na umelegea kwa kitombo nilichompelekea siku hiyo. kwa bahati mbaya usingizi. alianza na chumba cha watoto na stor,na mwisho alifika vyumba vya wafanyakazi wa ndani huku alikuta maajabu baada ya kufungua aliwaona wafanyakazi wawili wa mwanae wakiwa bize wakifanya mambo ya kikubwa.